Labarai
-
3D Buga Giant Mecha King Kong tare da Firintocin 3D na TronHoo da Filament na PLA
Fused Deposition Modeling (FDM) shine ɗayan shahararrun fasahar bugu na 3D wanda ake amfani dashi sosai a masana'antu, magani, gine-gine, zane-zane da fasaha, ilimi da ƙira saboda fa'idodin fasaha kamar saurin samfuri, ƙarin tsarin masana'anta mai tsada, sassauci. t...KARA -
Binciken TronHoo akan Fasahar Buga 3D
Shekaru hudu ke nan da kafa kamfanin TronHoo da Shugaba Dr. Shou ya yi a Shenzhen.Kamar yadda kamfanin ke haɓakawa da haɓakawa a fagen bugu na 3D (wanda kuma ake kira ƙari masana'antu), kuma yana ba da ƙasar mahaifar da kasuwannin duniya tare da ingantattun hanyoyin bugu na tebur na 3D.Mu koma sai...KARA -
TronHoo Ya Buɗe Thermochromic 3D Printing PLA Filament don Yawaita Fayil ɗin PLA ɗin sa
TronHoo, sabon salo na fasahar bugu na 3D, ya yi farin cikin sanar da kamfanin zai buɗe filament na thermochromic PLA don bugu na 3D don haɓaka fayil ɗin PLA ɗin sa kuma ya ba da zaɓi mai ban sha'awa ga masu ƙirƙira waɗanda zasu iya canza kwafin 3D ɗin su ...KARA -
TronHoo Yana Haɓaka Ƙirƙirar Ƙirƙirar Buga ta 3D tare da Cikakken Firintocin FDM 3D
TronHoo, wanda ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun fasaha suka kafa ta a fagagen kimiyyar abu, sarrafa hankali, injiniyan injiniya, sabon salo ne na fasahar bugu na 3D.TronHoo yana ba da masana'antar bugu na 3D tare da firinta mai araha da buguwar filament mafita w ...KARA -
TronHoo Yana Ba da Cikakkun Maganin Filament na PLA tare da Halayen Abokan Muhalli don Buga 3D
Fasahar TronHoo 3D, a matsayin ingantaccen alama mai da hankali kan masana'antar bugu na 3D, ba wai kawai samar da masu amfani da ƙarshen tebur ba tare da firintocin FDM 3D mai araha, Resin LCD 3D firintocin, da Laser Engraving Machines, yana ba da cikakken kewayon filaments PLA (Polylactic Acid, wanda aka yi daga gr). ...KARA -
TronHoo Yana Samun Nau'ikan Haƙƙin Haƙƙin mallaka don Buga 3D
TronHoo, wani sabon salo na fasahar bugu na 3D, yana samun nau'ikan haƙƙin mallaka a cikin ƙira da ƙirar kayan aiki don bugu na 3D zuwa fayil ɗin haƙƙin mallaka a cikin ƴan shekarun da suka gabata.TronHoo yanzu yana da haƙƙin mallaka na 28 na fasahar bugu na 3D da aikace-aikacen da ke ba da ɗaukar hoto a cikin manyan kasuwannin duniya."...KARA -
TronHoo Yana Sanar da Resin LCD 3D Printer KinGee Series
TronHoo ya ƙaddamar da sabon layin samfur, ƙwararrun tebur na Resin LCD 3D firinta KinGee, wanda ke ɗaukar fasahar VAT Photopolymerization, don saurin samfuri da karɓar ƙirƙira yau da kullun a farashi mai araha.TronHoo ya yi imani da guduro LCD (Liquid Crystal Nuni) 3D bugu ...KARA -
TronHoo Yana Fadada Fayil ɗin Samfurin Sa tare da Injin Zana Laser
Bayar da yuwuwar zana ƙirƙira marar iyaka, haɓaka sauri da inganci, daidaitaccen zane mai maimaitawa da rage farashi, TronHoo, a matsayin jagorar ƙirƙira na fasahar bugu na 3D, ya gabatar da sabon layin samfur, Injin zana Laser, zuwa samfuran sa ...KARA -
Yadda ake Smooth 3D Prints?
Mutane na iya jin cewa idan muna da firintar 3D, mu masu iko ne.Za mu iya buga duk abin da muke so a hanya mai sauƙi.Duk da haka, akwai wasu dalilai daban-daban waɗanda zasu iya rinjayar rubutun kwafi.Don haka yadda ake santsi kayan bugu na FDM 3D da aka fi amfani da su -- th...KARA -
Zazzagewar LaserCube APP
Madaidaici don inganta saurin aikawa, muna bincike, bisa tushen fasahar coding na asali na asali na tronhoo2code don aika bayanan injin Laser zanen bayanan coding da aiwatar da dikodi, a kan yanayin rage saurin watsawa da kwanciyar hankali na linzamin kwamfuta, tronhoo ...KARA -
Nasihun Gyara matsala don Rasa Kyawawan Cikakkun bayanai
MENENE MATSALAR?Wani lokaci ana buƙatar cikakkun bayanai lokacin buga samfurin.Koyaya, bugun da kuka samu bazai cimma tasirin da ake tsammani ba inda yakamata ya kasance yana da takamaiman lanƙwasa da laushi, kuma gefuna da sasanninta suna kallon kaifi da bayyananne.DALILAN DA AKE YIWA ∙ Tsayin Layer Yayi Girma ∙ Girman Nozzle shima ...KARA -
Tips na magance matsala don Layuka a Gefe
MENENE MATSALAR?Sakamakon bugu na al'ada zai kasance yana da ɗanɗano mai laushi, amma idan akwai matsala tare da ɗaya daga cikin yadudduka, za a nuna shi a fili a saman samfurin.Wadannan al'amurran da ba daidai ba za su bayyana a kowane nau'i na musamman wanda ke son layi ko tudu a gefen samfurin.PO...KARA